netis distributor vietnam

Bộ khuếch đại sóng Wifi

Thông số kỹ thuật của Thiết bị tăng sóng wifi, bộ khuếch đại sóng wifi – Công ty TNHH SLA:

  • Tiêu chuẩn: IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n
  • Tốc độ: 300Mbps. Tần số: 2.4-2.4835GHz
  • Cổng: 1 x 10/100Mbps Ethernet port
  • Antenna: 2 x internal antenna
  • Nguồn cung cấp: 100-240V AC
Switch PoE Gigabit Ethernet

Thông số kỹ thuật của Thiết bị chuyển mạch swich 24 ports PoE – Switch PoE Gigabit Ethernet – Công ty TNHH SLA:

  • Cổng: 24 x 10/100/1000Mbps Fast Ethernet ports, chức năng PoE, 4 x Gigabit SFP ports, 1 x Console port
  • Nguồn cung cấp: 100-240 V AC/50-60Hz
  • Nguồn PoE: 300watts
  • Cổng quang: Single-mode, Multi-mode fiber (with SFP connect)
  • Kích thước (L x W x H): 432 x349x 44 mm
  • Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T,IEEE 802.3x,IEEE 802.3ad,, IEEE802.3z, IEEE802.3at, IEEE802.3af, IEEE 802.1p, IEEE 802.1q, IEEE 802.1d, IEEE 802.1w,IEEE 802.1s
  • Công suất chuyển mạch: 56 Gbps
  • MAC Address Table: 8K, auto-learning & auto-aging
  • Packet Buffer Memory: 4.1 Mbits
Wireless Router 300Mbps

Thông số kỹ thuật của Thiết bị Wireless router 300 Mbps – Công ty TNHH SLA:

  • Tiêu chuẩn: IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11nTiêu chuẩn: IEEE 802.11b, IEEE 802.11g, IEEE 802.11n
  • Tốc độ: 300Mbps. Tần số: 2.4-2.4835GHz
  • Chế độ không dây: AP, WDS, AP + WDS, Repeater, Client, Multiple AP
  • Bảo mật không dây: 64/128-bit WEP, WPA-PSK/WPA2-PSK (TKIP/AES), SSID Broadcast Enable/Disable, Wireless MAC Filtering
  • Cổng: 1 x 10/100M Auto MDI/MDIX RJ45 WAN port, 4 x 10/100M Auto MDI/MDIX RJ45 LAN port
  • Antenna: 2 x external 5dBi antennas
  • Nguồn cung cấp: DC 9V/500mA (Output)
  • Kích thước (L x W x H): 171 x 107 x 28 mm
  • Trọng lượng: 185 g
Call now Zalo chat Facebook chat Whatsapp chat Skype chat